Trong kiếp con người có lẽ đâu đâu cũng diễn ra theo trật tự nhất định. Đôi khi, thi thoảng ở đâu đó vẫn có những việc làm hành động hoặc khung cảnh trái với thường lệ. Người ta gọi đó là "người điên" hoặc "kẻ khùng" và thiên tai... Trời đang ...
Gớm, nhớ lại cái ngày đầu tiên em “mua đất” để “xây Nhà” ở đây mà cười đau cả bụng! ; “Bạn phải khai tên thật bởi hệ thống sẽ không cho phép thay đổi về sau!” - Lời cảnh báo ...
Hồi xưa bạn tui ngỏ lời với người yêu: Em về Huế làm dâu nhé. Nghe xong, cô kia quay lại hỏi có vẻ rất ngạc nhiên: Ủa, anh ở Huế à. Em tưởng anh ở Quảng Trị nên mới...Lâu ...
Chiều nay mang tâm trạng mệt mỏi tôi bước vào lớp, nhìn dãy bàn thứ ba thấy thiếu bóng Minh, cơn giận tôi chợt bùng lên trong lòng , chả là sáng nay tôi bị khiền trách trước hội đồng ...