![](http://blog.izday.com/skins/skin2/images/bullet1.gif) |
Thứ Ba, ngày 13 tháng 09, 2005 |
Một Sai Lầm
|
Tôi bán 1 card mobe và nhập vào cho khách hàng , Tại sao hôm nay tôi lại quên kiểm tra tài khoản cơ chứ ? Tại sao tôi lại như vậy , sau đó tôi đã không yên tâm và giữ lại cái card đó , Đúng như linh tính của tôi - nhập sai một con số nào ...
|
|
![](http://blog.izday.com/skins/skin2/images/bullet1.gif) |
Thứ Hai, ngày 12 tháng 09, 2005 |
tôi la thien trang toi muon chia se ve cuoc doi minh cho kim oanh
|
Tôi nghỉ trong cuộc sõng ai không muốn minh có môt cuôc sông nhàn nhả và hạnh phúc.Luôn đươc nép chung trong thân áo của chồng,nhưng riêng tôi hoàn toàn phải dối dịên với cuộc đời bất hạnh.THân gái 12 bên nước tôi nào mơ ươc gì cao sang.Một ngôi nhà một gia đình hạnh phúc,và con tôi sẻ lớn ...
|
|
Cuộc sống xa nhà !
|
Vậy là tôi xa gia đình 1 năm 8 tháng , cuộc sống xa nhà ai mà chẳng nhớ , một nỗi nhớ ... Nhiều khi buồn không biết tâm sự cùng ai , muốn viết lên nhưng lời tự đáy lòng cho thanh thản . Sáng hôm nay bà về dười dì Dung , mình nhớ bà quá . ...
|
|
![](http://blog.izday.com/skins/skin2/images/bullet1.gif) |
Thứ Tư, ngày 29 tháng 06, 2005 |
Suy nghĩ
|
Mọi việc có thể xảy ra theo ý mình không nhỉ ? Nhiều lúc tôi thấy mình thật ngốc , nhìn nhận lại thì đó là một sự nhường nhịn , Mà không có le tôi không muốn là người lắm chuyện - tôi bỏ qua tất cả những gì mà người khác ... đối xử vời tôi - để rồi ...
|
|
![](http://blog.izday.com/skins/skin2/images/bullet1.gif) |
Thứ Tư, ngày 01 tháng 06, 2005 |
Nỗi buồn người xa quê !
|
Ai cũng phải trưởng thành - phải xa gia đình để đi tìm hạnh phúc cho bản thân nhưng mỗi người đều có một hoàn cảnh riêng - một cuộc sống riêng . Tôi đã tự hứa với mẹ - tự hứa với bạn thân là không được buồn - không được khóc mà phải là một cô gái mạnh ...
|
|
![](http://blog.izday.com/skins/skin2/images/bullet1.gif) |
Chủ Nhật, ngày 29 tháng 05, 2005 |
Bí mật của sự lạc quan .!!!
|
Khi cuộc sống khó khăn vất vả thì sự lạc quan rất cần thiết - nó như một thứ vủ khí để chiến thắng tất cả . Niềm tin chiến thắng - lạc quan tin tưởng vào ngày mai đó là điều không thể thiếu của mỗi người ..
|
|
|
Blog bupsenxanh |
|
Tên:
nhenden
Nơi cư ngụ:
Western Sahara
|
|
Số điểm của Blog này là 0 (số lần vote: 0) |
|
Trang web của tôi |
|
Đường dẫn yêu thích |
|
Các bài viết trước |
|
Lưu trữ |
|
|