Thứ Ba, ngày 27 tháng 11, 2007 |
Hạnh phúc và bình yên
|
Vậy là chủ nhật ấy cũng đã trôi qua… Nếu như có ai hỏi cảm giác như thế nào thì chắc chắn mình sẽ trả lời là hạnh phúc và bình yên, rồi có cả niềm vui (vì 1 tình huống bất ngờ) và nỗi buồn (lúc chia tay). Ừ đúng, hạnh phúc, chỉ cần ...
|
|
Thứ Năm, ngày 22 tháng 11, 2007 |
22/11/2007
|
Tự nhiên anh lại bảo "em ngốc lắm" àh! Kì quá đi! Mình đâu có nói gì đâu. Tôi hôm trước nói chuyện với anh, mình đâu có nói gì đâu mà cũng chẳng suy nghĩ gì hết, vậy mà… Đúng là mình hơi buồn khi anh không cho mình lên nhưng chỉ có một chút thôi. Sáng ...
|
|
|
Blog chimcanhcut9x
(đã offline) |
![chimcanhcut9x](/data/avatar/thumb200/pix_9063.jpg) |
Tên:
pé Dứa
|
|
Số điểm của Blog này là 0 (số lần vote: 0) |
|
Lưu bút |
|
Bạn bè |
|
Trang web của tôi |
|
Đường dẫn yêu thích |
|
Các bài viết trước |
|
Lưu trữ |
|
|